Press "Enter" to skip to content

సహ-పని స్థల వృద్ధిని పెంచడానికి పంపిణీ చేసిన నెట్‌వర్క్

హైదరాబాద్ : మార్చి, ఏప్రిల్ నెలల్లో దేశవ్యాప్తంగా సహ-పని ప్రదేశాలలో ఆక్యుపెన్సీ స్థాయిలు దెబ్బతిన్నాయి, మరియు మే నుండి కొంతవరకు రికవరీ ప్రారంభమైంది. 15 – 20 శాతం నుండి 50 – 70 నగరాన్ని బట్టి శాతం స్థాయి. ఇంటి నుండి పని చేయాల్సిన మరియు మౌలిక సదుపాయాలు అవసరం లేని చాలా మంది ‘ఇంటి దగ్గర పనిచేయడం’ చూడటం ప్రారంభించారు.

గత కొన్ని నెలల్లో అభివృద్ధి చెందుతున్న ధోరణులను పంచుకుంటూ, ఆవ్ఫిస్ వ్యవస్థాపకుడు & amp; సీఈఓ అమిత్ రమణి తెలంగాణ టుడేతో మాట్లాడుతూ, “ప్రతి నగరంలో సహ-పని ప్రదేశాల పంపిణీ నెట్‌వర్క్‌ను కార్పొరేట్‌లు చూస్తున్న ఒక కొత్త ధోరణిని మేము స్పష్టంగా చూస్తున్నాము, తద్వారా ఉద్యోగులు తమ పరిసరాల్లోని స్థలాల నుండి పనిచేయగలుగుతారు, బదులుగా వాటిని ఒక ప్రధాన ప్రయాణానికి మార్చలేరు కేంద్రీకృత వాణిజ్య స్థానం. ”

మరో ధోరణి ఏమిటంటే, రాబోయే 3-6 నెలల్లో భద్రతా ప్రమాణాలు మరియు అంచనాలను అందుకోవటానికి సామాజిక దూరాన్ని నిర్ధారించడానికి సహ-పని ప్రదేశాలలో కొంత స్థాయి పున de- సాంద్రత జరుగుతోంది. భద్రతను నిర్ధారించడానికి సాధారణ ప్రాంతాలు, కేఫ్‌లు మరియు ప్యాంట్రీలు కొంతకాలం నివారించబడతాయి. సహ-పని ప్రదేశాలలో ఇప్పుడు ఆక్యుపెన్సీ స్థాయిలు తక్కువగా ఉన్నందున, సామాజిక దూరం ఇప్పుడు తక్షణ సవాలు కాదు, కానీ ఫుట్‌ఫాల్స్ పెరిగినప్పుడు కీలకంగా మారుతుంది.

అయితే, ఆక్యుపెన్సీ పరంగా, స్టార్టప్‌లు మరియు ఫ్రీలాన్సర్లపై ఎక్కువగా ఆధారపడిన సహ-పని స్థల ప్రొవైడర్లు మహమ్మారి వ్యాప్తి తరువాత ఎక్కువగా ప్రభావితమయ్యారు, అయితే పెద్ద సంస్థలను ఎక్కువగా పోషించిన వారు స్థిరమైన కార్యాచరణను చూశారు.

ఆవ్ఫిస్ దృక్పథం

కో-వర్కింగ్ స్పేస్ ప్రొవైడర్ ఆవ్ఫిస్ దాని పూర్వ-కోవిడ్ అమ్మకాల స్థాయిలలో 80 శాతం వరకు చేరుకుంది. సాంప్రదాయిక కార్యాలయ ప్రదేశాలలో పనిచేయడం, దీని పునరుద్ధరణలు వంగడం లేదా సహ-పని ప్రదేశాలకు వెళ్లడం ప్రారంభించాయి.

ఈ కాలంలో టెక్నాలజీ పెద్ద పాత్ర పోషిస్తుందని రమణి అన్నారు. ఉదాహరణకు, అవ్ఫిస్, కోవిడ్‌కు ముందే ఒక అనువర్తనాన్ని రూపొందించింది, ఇది సహ-పని స్థల యజమానులకు సమావేశ గదులను బుక్ చేయడానికి మరియు ఇతర ప్రాంతాలను యాక్సెస్ చేయడానికి అతుకులు లేని అనుభవాన్ని కలిగి ఉండటానికి అనుమతిస్తుంది.

మరియు ఇంటి నుండి పని చేయాల్సిన ఉద్యోగులు లేదా స్వతంత్ర నిపుణుల కోసం, సంస్థ ఇటీవల ఆవ్ఫిస్ @ హోమ్‌ను ప్రారంభించింది, స్మార్ట్ ఫర్నిచర్, అతుకులు కనెక్టివిటీ మరియు చందా మరియు వన్-టైమ్ చెల్లింపు మోడ్‌లో ఇంటిగ్రేటెడ్ టెక్ ఎనేబుల్మెంట్ ప్లాట్‌ఫామ్‌ను అందిస్తుంది.

లాక్డౌన్ ద్వారా ప్రభావితమైన ఆతిథ్య వ్యాపారంలో మునిగిపోవడం కొత్త అవకాశాలకు దారితీస్తుందా అని అడిగినప్పుడు, రమణి మాట్లాడుతూ, “మేము హోటళ్ళు మరియు రిటైల్ మాల్ ప్రదేశాలలో ఖాళీలను సృష్టిస్తున్నాము. మేము ఈ విభాగంలో అనేక పెద్ద బ్రాండ్‌లతో చాలా ఒప్పందాలను చూస్తున్నాము మరియు ఆవ్ఫిస్ ప్రస్తుతం ఒప్పంద నిర్మాణాలను ఖరారు చేసే పనిలో ఉంది. హోటళ్ళు తమ విందులను తిప్పడానికి ఆసక్తిగా ఉన్నాయి (2, 000 – 10, 000 చదరపు అడుగుల స్థలం ) సహ-పని ప్రదేశాలలోకి. ఇది చాలా పెద్ద అవకాశం. ”


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ సహ-పని స్థల వృద్ధిని పెంచడానికి పంపిణీ చేసిన నెట్‌వర్క్ appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *