Press "Enter" to skip to content

సరుకులను పంపిణీ చేయడానికి విదేశీ ప్రతిభావంతులపై రాజస్థాన్ రాయల్స్ బ్యాంక్

హైదరాబాద్ : రాజస్థాన్ రాయల్స్, ర్యాంక్ బయటి వ్యక్తులుగా భావించినప్పటికీ 2008 నగదు అధికంగా ఉన్న ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ యొక్క ప్రారంభ ఎడిషన్, ఇప్పటివరకు కఠినమైన ప్రయాణాన్ని భరించింది. నగదు అధికంగా ఉన్న లీగ్ యొక్క మొదటి సీజన్ నుండి మొదటి ఎడిషన్ విజేతలు ఎన్‌కోర్ కోసం ఎప్పుడూ రాలేదు.

వారు కేవలం మూడు సందర్భాల్లో ప్లేఆఫ్‌లోకి ప్రవేశించగలిగారు, అయితే యజమానులు బెట్టింగ్ ఛార్జర్‌ల కారణంగా రెండు సీజన్లలో వాటిని తీసివేశారు 2016 మరియు 22. ఒకప్పుడు దేశీయ ప్రతిభకు ఎంతో గర్వకారణంగా నిలిచిన జట్టు రాయల్స్. అయితే, కాలక్రమేణా, వారు విదేశీ ఆటగాళ్ళపై ఎక్కువ ఆధారపడే జట్టుగా మారారు.

ఇప్పుడు, రాయల్ యొక్క ప్రధాన బృందంలో ఈ విదేశీ ఆటగాళ్ళు ఉన్నారు. గత సీజన్లో ఏడవ స్థానంలో నిలిచిన వారు 11 2020 వేలానికి ముందు ఆటగాళ్ళు. అయితే, వారు జయదేవ్ ఉనద్కట్ మరియు ఓషనే థామస్లను తిరిగి కొనుగోలు చేశారు. ప్రస్తుతం అత్యుత్తమ ఆల్ రౌండర్ అయిన బెన్ స్టోక్స్ లభ్యత రాయల్స్కు పెద్ద ఆందోళన. అతను న్యూజిలాండ్‌లోని తన అనారోగ్య తండ్రికి హాజరు కావడానికి ఇంగ్లాండ్ టెస్ట్ సిరీస్ మధ్యలో బయలుదేరాడు.

బెన్ స్టోక్స్

అతను ఇటీవల నిర్బంధాన్ని పూర్తి చేసినందున, అతను తనతో కొంత సమయం గడపడానికి అవకాశం ఉంది కుటుంబం. ప్రస్తుతానికి, అతని లభ్యతపై స్పష్టత లేదు. అతను లీగ్‌లో పాల్గొనడానికి ఎంచుకున్నప్పటికీ, అతను టోర్నమెంట్ మొదటి సగం కోల్పోయే అవకాశం ఉంది.

స్టీవ్ స్మిత్‌కు మళ్లీ కెప్టెన్సీ ఇవ్వబడుతుంది మరియు అతను వారి ప్రచారానికి కీలకం. జోస్ బట్లర్ యొక్క ఉనికి జైపూర్ ఆధారిత జట్టుకు మంచి బ్యాటింగ్ స్థిరత్వాన్ని అందిస్తుంది. అదనంగా, వారు దక్షిణాఫ్రికాకు చెందిన డేవిడ్ మిల్లెర్ మరియు గత కొన్నేళ్లుగా కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ తో కలిసి ఉన్న రాబిన్ ఉతప్ప, పై శక్తిని పెంచడానికి కూడా వెళ్లారు. కానీ మిల్లెర్ యొక్క క్షీణించిన రూపం ఆందోళన కలిగించే అంశం కావచ్చు, ఇది దక్షిణాఫ్రికా సౌత్‌పాను చాలావరకు బెంచ్‌ను వేడి చేయడానికి బలవంతం చేస్తుంది.

సంజు సామ్సన్ లో, వారు చురుకైన బ్యాట్స్ మాన్ ఉన్నారు. కానీ స్కోరింగ్‌లో ఎక్కువ భాగం బట్లర్ మరియు స్మిత్‌లు బాగానే చేయాల్సి వస్తే తప్పక చేయాలి. యషస్వి జైస్వాల్, ఆకాష్ సింగ్ మరియు కార్తీక్ త్యాగి వంటి యువకులు, భారతదేశపు అండర్ – 19 ప్రపంచ కప్ ప్రచారం, టోర్నమెంట్‌లో ఒకటి లేదా మరొక పాయింట్‌ను చూడవచ్చు.

జోఫ్రా ఆర్చర్ ఇష్టపడేవారు ఏదైనా వ్యతిరేకతను భయపెట్టవచ్చు. ఉనద్కట్, ఓషనే థామస్, ఆండ్రూ టై, టామ్ కుర్రాన్, అంకిత్ రాజ్‌పూత్ మరియు వరుణ్ ఆరోన్ వంటి వారు చాలా ఫాస్ట్ బౌలింగ్ ఎంపికలను ఇస్తారు మరియు ఎంపిక గందరగోళాన్ని కూడా ఇస్తారు. శ్రేయాస్ గోపాల్ గతంలో తన సమర్థవంతమైన ట్వీకర్లతో తన సామర్థ్యాలను నిరూపించుకున్నాడు మరియు మయాంక్ మార్కండే నెమ్మదిగా యుఎఇ పిచ్‌లపై పెద్ద పాత్ర పోషిస్తాడు.

ఇవన్నీ ఇంగ్లండ్‌లో జరుగుతున్న ద్వైపాక్షిక సిరీస్ కారణంగా ఇంగ్లాండ్ మరియు ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్ల సేవలు తప్పిపోయే మొదటి కొన్ని ఆటలలో రాయల్స్ తమ ప్రచారాన్ని ఎలా ప్రారంభిస్తాయనే దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది. క్రీడాకారులు సెప్టెంబర్ 16 వ తేదీ తర్వాత మాత్రమే యుఎఇలో అడుగుపెడతారు . కానీ మంచి విషయం ఏమిటంటే రాయల్ యొక్క మొదటి మ్యాచ్ సెప్టెంబర్ 22 వరకు లేదు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి టెలిగ్రామ్ ప్రతి రోజు. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post రాజస్థాన్ రాయల్స్ బ్యాంక్ ఆన్ సరుకులను పంపిణీ చేయడంలో విదేశీ ప్రతిభ appeared first on తెలంగాణ ఈ రోజు .

More from Indian Premier LeagueMore posts in Indian Premier League »
More from Jos ButtlerMore posts in Jos Buttler »
More from Rajasthan RoyalsMore posts in Rajasthan Royals »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.