Press "Enter" to skip to content

ట్రెవర్ బేలిస్‌కు ఆటపై గొప్ప అవగాహన ఉంది: బ్రాడ్ హాడిన్

. అంతర్జాతీయ క్రికెట్‌లో ఆడమ్ గిల్‌క్రిస్ట్ తరువాత వచ్చిన మాజీ టెస్ట్ వికెట్ కీపర్ హాడిన్, ఆస్ట్రేలియా జట్టుకు ఫీల్డింగ్ కోచ్‌గా పనిచేశాడు. అయితే, ఇది ఐపిఎల్‌లో కోచ్‌గా హాడిన్ తొలి ప్రదర్శనగా ఉంటుంది. కానీ కోవిడ్ – 19 మరియు లాక్‌డౌన్ జట్టుకు కొత్త సవాళ్లను తెచ్చాయి.

“ఇది మొదటి రెండు వారాలుగా చాలా ఉత్సాహంగా ఉంది మరియు అదనపు సాధారణ పరిస్థితుల కారణంగా మేము యుఎఇలో ఈ ఐపిఎల్‌ను ఆడుతున్నాము. ఆటగాళ్ళు తమ నైపుణ్యాలను ప్రదర్శించిన విధానం చాలా బాగుంది, ’’ అని దుబాయ్ నుంచి తెలంగాణ టుడేతో మాట్లాడుతున్నప్పుడు హాడిన్ అన్నారు.

ఆటగాళ్ళు, హాడిన్ ప్రకారం, శారీరకంగా మంచి స్థితిలో ఉన్నారు. “మేము మొదటి రెండు వారాలపాటు దృ practice మైన అభ్యాసం చేసాము. మొదటి కొన్ని రోజుల్లో వ్యక్తిగత నైపుణ్యాలపై దృష్టి కేంద్రీకరించిన తర్వాత మేము ఇప్పుడు ఆట నిర్దిష్ట పని చేస్తున్నాము. దిగ్బంధం తరువాత కేన్ విల్లియమ్సన్ జట్టులో చేరడంతో, జట్టు అంతా సన్నద్ధమైంది. ’’

బేలిస్ గురించి మాట్లాడుతూ, SRH చీఫ్ కోచ్ ఆటపై గొప్ప అవగాహన కలిగి ఉన్నాడు. “అతను (బేలిస్) ఎక్కడికి వెళ్ళినా అతను ఆటగాళ్ళు క్రికెట్ బ్రాండ్ ఆడటానికి ఒక వాతావరణాన్ని సృష్టిస్తాడు, అది మైదానంలో విజయవంతం కావడమే కాదు, ఆట చూసే ప్రతి ఒక్కరినీ ఉత్తేజపరుస్తుంది.”

వివిఎస్ లక్ష్మణ్ విషయానికొస్తే, ఈ హైదరాబాద్ క్రికెటర్ తనకు చాలా కాలంగా తెలుసునని హదీన్ చెప్పాడు. “అతను మోకాలి ఆపరేషన్ కోసం ఆస్ట్రేలియాకు వచ్చాడు మరియు న్యూ సౌత్ వేల్స్ క్రికెట్ వైపు కొంత సమయం గడిపాడు. అతని ఆట పరిజ్ఞానం ఎవరికీ రెండవది కాదు. అతను యువ బ్యాట్స్ మెన్ చుట్టూ తనను తాను ప్రదర్శించే విధానాన్ని చూడాలి. అతను ఆటలో నిలబడి ఉండటం మరియు ఆటగాళ్లకు అప్పగించే జ్ఞానం అసాధారణమైనది. ’’

ఖాళీ స్టాండ్ల ముందు ఆడటం నిరాశపరిచింది అని హాడిన్ అంగీకరించాడు. “అయితే, ఐపీఎల్ ముందుకు సాగడం మంచిది. ఐపీఎల్ ఎప్పుడూ ఉత్తేజకరమైన టోర్నమెంట్. టోర్నమెంట్ నిర్వహణలో చాలా కష్టపడ్డారు. ’’

అనుభవజ్ఞుడైన వికెట్ కీపర్ వృద్దిమాన్ సాహాను ప్రశంసించారు: “అతను ప్రపంచంలోని క్లాసికల్ గ్లోవ్‌మెన్‌గా టిమ్ పెయిన్‌తో కలిసి ఉన్నాడు. అతను సెషన్లలో తీసుకున్న కొన్ని క్యాచ్లను చూడటం రిఫ్రెష్ అవుతుంది. సాహాకు అతని ఆట బాగా తెలుసు. అతను SRH కొరకు ఆర్డర్ పైభాగంలో బ్యాటింగ్ చేయగలడు మరియు అతను లోయర్ ఆర్డర్ వద్ద కూడా తెలివిగా బ్యాటింగ్ చేశాడు. అతను అనేక రంగాలలో ఉపయోగించబడే విధంగా అతను చాలా వశ్యతను ఇస్తాడు. ’’

ఎంఎస్ ధోనితో ఎవరినైనా పోల్చడం తప్పు అని హదీన్ ఎత్తి చూపారు. “అద్భుతమైన గ్లోవ్‌మ్యాన్ మరియు ప్రమాదకరమైన కొట్టు అయిన ఎంఎస్ ధోని నిలబడటానికి భారతదేశం చాలా కాలం పాటు ఆశీర్వదించబడిందని నేను భావిస్తున్నాను.’ ’

SRH యొక్క శక్తివంతమైన బ్యాటింగ్ లైనప్‌లో, టాప్ ఆర్డర్‌లో డేవిడ్ వార్నర్ మరియు జానీ బెయిర్‌స్టో వంటి హార్డ్ హిట్టర్లు తమ వద్ద ఉన్నారని హాడిన్ తెలిపారు. మనీష్ పాండే, విజయ్ శంకర్ మరియు కేన్ విలియమ్సన్‌లతో మిడిల్ ఆర్డర్‌లో మాకు క్రికెట్ స్మార్ట్‌లు ఉన్నాయి. అవి ఒకదానికొకటి సంపూర్ణంగా ఉంటాయి. ’’

జట్టులోని యువ ప్రతిభతో తాను ఆకట్టుకున్నానని చెప్పాడు. “ఈ యువ క్రికెటర్లతో కలిసి పనిచేయడం మంచిది.’ ’

భారత జట్టు విజయానికి విరాట్ కోహ్లీకి హాడిన్ ఘనత ఇచ్చాడు. “వారి ఫిట్నెస్ అగ్రస్థానంలో ఉంది మరియు చాలా క్రెడిట్ విరాట్ కోహ్లీకి వెళ్ళాలి, ముఖ్యంగా అతను మైదానంలో రాణించడానికి జట్టును నడిపించే విధానం. వారు మెరుగుపడుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. వారు గొప్పతనాన్ని కోరుతున్నారు మరియు కోహ్లీ దానికి చాలా క్రెడిట్ అర్హుడు. ’’

రాబోయే టెస్ట్ సిరీస్ డౌన్ అండర్ జస్టిన్ లాంగర్ ఆధ్వర్యంలో ఆస్ట్రేలియాతో తీవ్రంగా పోటీ పడుతోంది. “వారికి అద్భుతమైన ఫాస్ట్ బౌలర్ల సమూహం ఉంది.’ ’

కానీ భారతదేశంలో కూడా ఫాస్ట్ బౌలర్ల మంచి స్టాక్ ఉందని ఆయన అన్నారు. “భువనేశ్వర్ కుమార్ బంతితో పాటు బుమ్రా, ఇశాంత్ శర్మ మరియు షమీలతో చాలా తెలివైనవాడు. వారు చివరిసారిగా వారి పొడవును పొందారు మరియు ఇది గొప్ప పోటీ అవుతుంది. ’’


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


పోస్ట్ ట్రెవర్ బేలిస్‌కు ఆటపై గొప్ప అవగాహన ఉంది: బ్రాడ్ హాడిన్ appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from CricketMore posts in Cricket »
More from SportMore posts in Sport »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *