Press "Enter" to skip to content

కెప్టెన్ కోహ్లీ యొక్క ఆర్‌సిబి యుఎఇలో టైటిల్ కరువును అంతం చేయాలని భావిస్తోంది

హైదరాబాద్: ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లోని ఆకర్షణీయమైన జట్లలో రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు (ఆర్‌సిబి) ఒకటి. సంవత్సరాలుగా వారి ర్యాంకుల్లో సమృద్ధిగా ఉన్నప్పటికీ, వారు ఒక్కసారి కూడా ట్రోఫీని గెలుచుకోలేకపోయారు 12 – టోర్నమెంట్ యొక్క సంవత్సర చరిత్ర.

విరాట్ కోహ్లీ మరియు ఎబి డివిలియర్స్ వంటి వారు ఫలితాలకు అనువదించడంలో విఫలమైనందున వారి ఖ్యాతిని ఏమాత్రం చేయలేదు. ఈ ఫ్రాంచైజీలో భారత జట్టు కెప్టెన్ చబ్బీ యువకుడి నుండి ఆధునిక ఆట యొక్క గొప్పవారిలో ఒకరికి పట్టభద్రుడయ్యాడు. కానీ శూన్యత ప్రతి సంవత్సరం లోతుగా మరియు లోతుగా మారుతోంది.

బెంగళూరు దుస్తులను చివరి అడ్డంకిలో పడటానికి ముందు మూడుసార్లు కప్ గెలవడానికి దగ్గరగా వచ్చింది. 2009, 2011 మరియు 2016. వారు ఇప్పుడు పనిచేయని డెక్కన్ ఛార్జర్స్ చేతిలో మొదటిసారి ఓడిపోయారు మరియు తరువాత రెండవసారి చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ చేతిలో ఓడిపోయారు. నాలుగేళ్ల క్రితం వారు శిఖరాగ్ర ఘర్షణకు చేరుకున్నప్పుడు, వారు సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌కు వ్యతిరేకంగా ఉన్నారు. వాస్తవానికి, 2016 కోహ్లీ తన బ్యాటింగ్‌తో చరిత్రను తిరిగి వ్రాసిన సీజన్. అతను 1, 000 పరుగులు (973) నాలుగు శతాబ్దాలు మరియు ఏడు అర్ధ శతాబ్దాలతో మరియు అతని జీవిత రూపంలో ఉంది. అభిమానులు తమ చెడ్డ రోజులు ముగిశాయని ఆశతో చంద్రునిపై ఉన్నారు. కానీ లేడీ లక్ వారిని చూసి నవ్వలేదు.

ఈ సీజన్ మరో గొప్ప అవకాశాన్ని అందిస్తుంది. వారి బ్యాటింగ్ రంగంలో అత్యంత బలీయమైన వాటిలో ఒకటి. టాప్ ఆర్డర్‌ను బలోపేతం చేయడానికి వారు ఆస్ట్రేలియా వైట్ బాల్ కెప్టెన్ ఆరోన్ ఫించ్‌లో రూ .4.4 కోట్లకు వెళ్లారు. ఓపెనర్‌గా పార్థివ్ పటేల్‌తో మంచి కాంబినేషన్‌ను ఏర్పాటు చేయనున్నారు. కోహ్లీతో, మిస్టర్ 360 ఎబి డివిలియర్స్ మరియు శివ వంటి ఆల్ రౌండర్ల ఉనికితో డ్యూబ్, మొయిన్ అలీ మరియు క్రిస్ మోరిస్, వారికి మధ్యలో మంచి ఎంపికలు ఉన్నాయి. కోహ్లీ మరియు ఎబిడి ద్వయం ఐదు 423 – ఐపిఎల్‌లో రన్ పార్ట్‌నర్‌షిప్, ఎక్కువ ఇప్పటివరకు.

వారు అధిక ధర 10 కోట్లు ఖర్చు చేశారు దక్షిణాఫ్రికా ఆల్ రౌండర్ క్రిస్ మోరిస్ కోసం, అతను వేలంలో అత్యధిక పారితోషికం పొందిన మూడవ ఆటగాడిగా నిలిచాడు, జట్టుకు సమతుల్యాన్ని అందించాడు. అయితే, బౌలింగ్ యూనిట్ వారి శత్రుత్వం అని నిరూపించింది. పరిస్థితి కోరినప్పుడు ఇది ఎల్లప్పుడూ నిరాశ చెందుతుంది. వారికి మార్గనిర్దేశం చేయడానికి నాయకుడు లేకపోవడం ప్రధాన లోపం. వెటరన్ పేసర్ డేల్ స్టెయిన్ కోసం వారు చాలా కాలం క్రితం రూ. 2 కోట్లు ఖర్చు చేశారు మరియు అతని ట్యాంక్‌లో ఎంత మంటలు ఉన్నాయో చూడాలి. యుజ్వేంద్ర చాహల్ స్పిన్లో కోహ్లీ యొక్క గో-మ్యాన్. ఫాస్ట్ బౌలర్ కేన్ రిచర్డ్సన్ స్థానంలో చివరి నిమిషంలో డ్రాఫ్ట్ చేయబడిన వాషింగ్టన్ సుందర్ మరియు ఆడమ్ జాంపాలతో, స్పిన్ విభాగంలో రకాన్ని అందిస్తుంది. స్థానిక పేసర్లు మహ్మద్ సిరాజ్, నవదీప్ సైని పక్షాన ఉన్నప్పటికీ వారు ఇంకా పెద్ద ప్రభావం చూపలేదు. యుఎఇలోని పిచ్‌ల యొక్క నెమ్మదిగా ఉన్న స్వభావాన్ని బట్టి, స్పిన్నర్లు ఇందులో ప్రధాన పాత్ర పోషిస్తారు 13 వ ఎడిషన్.

ఎప్పటికన్నా, కోహ్లీ తన విశ్వసనీయ అభిమానుల కోసం ‘ఈ సాలా కప్ నామ్డే’ (ఈసారి, కప్ మాది) అని నినాదాలు చేస్తున్న అభిమానుల కోసం కప్ గెలవాలని కోరుకుంటాడు.

స్క్వాడ్:

. )

విదేశీ: ఎబి డివిలియర్స్, ఆరోన్ ఫించ్, ఆడమ్ జాంపా, డేల్ స్టెయిన్, ఇసురు ఉడానా, మొయిన్ అలీ, క్రిస్ మోరిస్, జాషువా ఫిలిప్

ముఖ్య ఆటగాళ్ళు: విరాట్ కోహిల్, ఎబి డివిలియర్స్, మొయిన్ అలీ

కోచ్: సైమన్ కటిచ్

మునుపటి ప్రదర్శనలు

2008: 7 వ స్థానం

2009: రన్నర్స్-అప్

2010: సెమీఫైనలిస్టులు

2011: రన్నర్స్-అప్

2012: 5 వ స్థానం

2013: 5 వ స్థానం

2014: 7 వ స్థానం

2015: 3 వ స్థానం

2016: రన్నర్స్-అప్

2017: 8 వ స్థానం

2018: 6 వ స్థానం

2019: 8 వ స్థానం


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post కెప్టెన్ కోహ్లీ యొక్క ఆర్‌సిబి యుఎఇలో టైటిల్ కరువును అంతం చేయాలని ఆశిస్తోంది appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from CricketMore posts in Cricket »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *