Press "Enter" to skip to content

సిమెన్స్ హెల్తీనర్స్ భారతదేశాన్ని గ్లోబల్ సాఫ్ట్‌వేర్ R & amp; D హబ్‌గా పేర్కొంది

హైదరాబాద్: సిమెన్స్ హెల్త్‌నేర్స్, గ్లోబల్ మెడికల్ టెక్నాలజీ సంస్థ, దాని కృత్రిమ మేధస్సు (AI) మరియు ఇతర డిజిటల్ సామర్థ్యాలతో ఆరోగ్య సంరక్షణ ఆవిష్కరణ స్థలానికి మార్గదర్శకత్వం వహిస్తున్నది, భారతదేశాన్ని కనుగొంటుంది సాఫ్ట్‌వేర్ కోసం దాని గ్లోబల్ టెక్నాలజీ డెవలప్‌మెంట్ హబ్‌గా. గ్లోబల్ సాఫ్ట్‌వేర్ R & amp; D హెడ్‌కౌంట్‌లో దేశం 50 వాటాను కలిగి ఉందని దాని భారత చీఫ్ గెర్డ్ హోఫ్ఫ్నర్ చెప్పారు. అభివృద్ధి చెందుతున్న మార్కెట్లకు మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా భారతదేశాన్ని దాని సామర్థ్య కేంద్రంగా ఉంచిన సంస్థ, దాని ఉత్పాదక సామర్థ్యాన్ని కూడా బలపరుస్తోంది. సంస్థ ప్రస్తుతం బెంగళూరు మరియు బరోడాలో డయాగ్నస్టిక్స్ ఇమేజింగ్ పరికరాల తయారీ సౌకర్యాలను నిర్వహిస్తోంది.

సిమెన్స్ వివో (మానవులను విశ్లేషించే పరీక్షలు), విట్రో డయాగ్నస్టిక్స్ (మెడికల్ ఇమేజింగ్), ప్రయోగశాల విశ్లేషణలు, డిజిటల్ ఆరోగ్యం, సంస్థ సేవలు మరియు మాలిక్యులర్ మెడిసిన్ వంటి రంగాలపై దృష్టి పెడుతుంది. సంస్థ ప్రస్తుతం కోవిడ్ – 19 ను గుర్తించడానికి పరీక్షలను అభివృద్ధి చేస్తోంది. ఇటీవలి సంవత్సరాలలో, వర్క్ఫ్లోలను ఆటోమేట్ చేయడానికి పరిష్కారాలతో కంపెనీ AI ని ప్రవేశపెట్టింది. సంస్థ యొక్క సింగో వర్చువల్ కాక్‌పిట్ రిమోట్ స్కానింగ్ సహాయాన్ని అనుమతిస్తుంది, ఇక్కడ ఇమేజింగ్ పరికరాలను రిమోట్‌గా ఉపయోగించవచ్చు. రేడియాలజిస్టులకు ఇమేజ్ రీడింగ్ యొక్క ఖచ్చితత్వాన్ని మెరుగుపరచడానికి మరియు పఠనాన్ని వేగంగా చేయడానికి ఇది సాఫ్ట్‌వేర్‌ను అందిస్తుంది. ఆరోగ్య సంరక్షణ సంస్థల కోసం నిర్ణయ మద్దతు వ్యవస్థల కోసం AI కూడా ఇవ్వబడుతోంది.

AI- నడిచే పరిష్కారాలు

AI, గెర్డ్ హోఫ్ఫ్నర్, MD & amp; లో సంస్థ యొక్క దృష్టి మరియు సామర్థ్యాలను పంచుకోవడం. సిమెన్స్ హెల్తీనర్స్ ఇండియా అధ్యక్షుడు, “మేము ఆరోగ్య సంరక్షణ రంగం కోసం అధునాతన డిజిటలైజేషన్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లపై పని చేస్తున్నాము. ప్రపంచవ్యాప్తంగా, వర్క్‌ఫ్లోలను ఆటోమేట్ చేయడానికి మరియు ప్రామాణీకరించడానికి మరియు సంక్లిష్ట విశ్లేషణలతో వ్యవహరించడానికి సహాయపడే 45 AI- సాధికారిత పరిష్కారాల పోర్ట్‌ఫోలియో మాకు ఉంది. AI స్థలంలో మాత్రమే మాకు 600 పేటెంట్లు ఉన్నాయి. ”

హోఫ్ఫ్నర్ జోడించారు, “మాకు AI తో అనుసంధానించబడిన ఒక బిలియన్ కంటే ఎక్కువ క్యూరేటెడ్ చిత్రాలు ఉన్నాయి. 24 నిర్వహించడానికి కంప్యూటింగ్ శక్తి యొక్క పెటాఫ్లోప్‌లతో 600 క్యూరేటెడ్ చిత్రాలతో AI రోజుకు ప్రయోగాలు చేస్తుంది. మేము బిగ్ డేటా, స్మార్ట్ డేటా, శస్త్రచికిత్స మరియు శిక్షణ మరియు 3 డి ప్రింటింగ్‌లో ఉపయోగించడానికి ఇమ్మర్సివ్ రియాలిటీలో ఉన్న సామర్థ్యాన్ని కూడా నొక్కాము. టెలిహెల్త్ / టెలిమెడిసిన్ అందించే సంస్థలకు సహాయపడే క్లౌడ్ ప్లాట్‌ఫాం మాకు ఉంది. ” భారతదేశంలో హెల్త్‌టెక్ మరియు మెడ్‌టెక్ స్టార్టప్ ఎకోసిస్టమ్‌ను పెంచే ప్రయత్నంలో, సిమెన్స్ హెల్త్‌నియర్స్ మేలో నాస్కామ్ మరియు సింగపూర్ మరియు జర్మనీలోని భాగస్వామి సంస్థల సహకారంతో మంచి స్టార్టప్‌లను స్కౌట్ చేయడానికి యాక్సిలరేటర్‌ను రూపొందించింది. “రాబోయే 2-3 సంవత్సరాల్లో మేము కొత్త వ్యాపార రంగాలలోకి రావడానికి దగ్గరగా పనిచేసే స్టార్టప్‌లను గుర్తిస్తాము” అని హోఫ్ఫ్నర్ సమాచారం ఇచ్చారు.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post సిమెన్స్ హెల్తీనర్స్ భారతదేశాన్ని గ్లోబల్ సాఫ్ట్‌వేర్ R & amp; D హబ్ గా ఉంచారు appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from BusinessMore posts in Business »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *