Press "Enter" to skip to content

బ్లూసాఫైర్ సిస్కో ప్లాట్‌ఫాం ఎక్స్ఛేంజ్ గ్రిడ్‌తో అనుసంధానించబడుతుంది

హైదరాబాద్ : హైదరాబాద్‌కు చెందిన సైబర్‌ సెక్యూరిటీ సొల్యూషన్స్ సంస్థ బ్లూసాఫైర్ తన ఏకీకృత సైబర్ డిఫెన్స్ ప్లాట్‌ఫామ్‌ను సిస్కో ఐడెంటిటీ సర్వీసెస్ ఇంజిన్ (ISE) తో అనుసంధానించింది. ). ఇంటిగ్రేషన్ ఆస్తి గుర్తింపు, ఆస్తి స్థానం, ఆస్తి భంగిమ మరియు ప్రస్తుతం వినియోగదారు (ల) లో లాగిన్ అయిన సందర్భోచిత సమాచారంతో సెన్సార్ మరియు లాగ్ డేటాను ప్రారంభిస్తుంది.

ఈ సంవత్సరం పిఎక్స్ గ్రిడ్ ఇంటిగ్రేషన్ కోసం సిస్కో ఆహ్వానించిన ఏకైక భారతీయ సైబర్ డిఫెన్స్ సొల్యూషన్స్ సంస్థ బ్లూసాఫైర్. ఈ సంస్థ 30 తో కొత్త పరిశ్రమ భాగస్వాములలో 55 సైబర్‌ సెక్యూరిటీతో సహా వివిధ సాంకేతిక రంగాలను కవర్ చేసే ఈ సంవత్సరం సిస్కో సెక్యూరిటీ టెక్నాలజీ అలయన్స్ కార్యక్రమానికి కొత్త ఉత్పత్తి అనుసంధానం.

బ్లూసాఫైర్ ఆస్తి వేరుచేయడం / నిర్బంధాన్ని ప్రారంభించడం లేదా నెట్‌వర్క్ నుండి సోకిన హానికరమైన ఆస్తిని డిస్‌కనెక్ట్ చేయడం వంటి వేగవంతమైన ముప్పు నియంత్రణ కోసం pxGrid ని ఉపయోగిస్తుంది. PxGrid ఇంటిగ్రేషన్‌తో, నెట్‌వర్క్‌లో నిర్వహించబడే మరియు నిర్వహించని ఆస్తుల కోసం వేగంగా చికిత్స మరియు నిజ-సమయ ముప్పు ప్రతిస్పందనను ఎనేబుల్ చేసే సందర్భోచిత సమాచారాన్ని కంపెనీ అందిస్తుంది, అన్నీ దాని కన్సోల్ సందర్భంలోనే, కస్టమర్ యొక్క సైబర్‌ సెక్యూరిటీ వర్క్‌ఫ్లోను సజావుగా అనుసంధానిస్తాయి.

బ్లూసాఫైర్ వ్యవస్థాపకుడు కిరణ్ వంగవేటి తెలంగాణ టుడేతో మాట్లాడుతూ, “మా సాఫ్ట్‌వేర్‌ను పిఎక్స్ గ్రిడ్‌తో ఒక సేవ (సాస్) ప్లాట్‌ఫారమ్‌గా ఏకీకృతం చేయడం అన్ని నెట్‌వర్క్, సెన్సార్ మరియు లాగ్ డేటా చుట్టూ సమాచారాన్ని అందిస్తుంది.”

“ఇది ఆస్తి ప్రొఫైల్ మరియు భంగిమలను గుర్తించడానికి మరియు తెలుసుకోవడానికి సహాయపడుతుంది, వినియోగదారులు, సమూహ సభ్యత్వాలు, ఆస్తి నెట్‌వర్క్‌లోకి ఎలా వచ్చింది మరియు ఆస్తి స్థానం వైర్‌లెస్ అయితే, లోకల్ ఏరియా నెట్‌వర్క్ (LAN) లేదా వర్చువల్ ప్రైవేట్ నెట్‌వర్క్ (VPN), ”అన్నారాయన.

సహకార విధానం

బ్లూసాఫైర్ యొక్క ప్లాట్‌ఫాం గతంలో విండోస్ పరికరాల కోసం స్థానికంగా ఫ్రేమ్‌వర్క్‌ను ఉపయోగించి వేగంగా ముప్పును గుర్తించడం, ప్రతిస్పందన మరియు నివారణపై దృష్టి పెట్టింది. సిస్కో pxGRID ఇంటిగ్రేషన్‌తో, కంపెనీ ఇప్పుడు ఈ సామర్థ్యాన్ని కస్టమర్ నెట్‌వర్క్‌లోని IP పరికరంతో ఏ పరికరానికి (విషయాల ఇంటర్నెట్‌తో సహా) విస్తరిస్తుంది.

దాడులను కనుగొనడంలో సవాళ్లు, అనుమానాస్పద సంఘటనలను అంచనా వేయడంలో మరియు ప్రతిస్పందించడంలో ఆలస్యం మరియు విస్తారమైన మేధస్సు ద్వారా సృష్టించబడిన సమాచార అంతరాలను అధిగమించడం, వాటిని రక్షించడానికి అనేక కంపెనీలు అనుసరించిన ఒకే విక్రేత విధానం. సమాచార ఆస్తులు ఇకపై ఆచరణీయమైనవి కావు.

నిజ సమయంలో ఇంటెలిజెన్స్ షేరింగ్ పరంగా సహకార విధానాల ప్రయోజనాన్ని పొందే పరిష్కారాలు అభివృద్ధి చెందుతున్న బెదిరింపులకు చాలా ఎక్కువ మరియు వేగవంతమైన ప్రతిస్పందనలను అనుమతిస్తాయి. సిస్కో ఒక ఏకీకృత ప్లాట్‌ఫామ్‌ను అందిస్తుంది, దీని ద్వారా నిర్వహించే భద్రతా సేవా సంస్థలు మరియు ఇతర భద్రతా ఉత్పత్తులు మరియు సేవల కంపెనీలు కొనసాగుతున్న సవాళ్లను ఎదుర్కోవటానికి నిజ-సమయ ఆధారిత పరిష్కారాలను అందిస్తాయి.


ఇప్పుడు మీరు తెలంగాణ ఈరోజు నుండి ఎంపిక చేసిన కథలను పొందవచ్చు. టెలిగ్రామ్ ప్రతిరోజూ. సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి లింక్‌పై క్లిక్ చేయండి.

ఈ రోజు తెలంగాణను అనుసరించడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ పేజీ మరియు ట్విట్టర్ .


The post బ్లూసాఫైర్ సిస్కో ప్లాట్‌ఫాం ఎక్స్ఛేంజ్ గ్రిడ్ తో కలిసిపోతుంది appeared first on ఈ రోజు తెలంగాణ .

More from HyderabadMore posts in Hyderabad »
More from Hyderabad HardnewsMore posts in Hyderabad Hardnews »
More from Hyderabad TodayMore posts in Hyderabad Today »
More from TelanganaMore posts in Telangana »
More from Telangana HardnewsMore posts in Telangana Hardnews »
More from Telangana TodayMore posts in Telangana Today »

Be First to Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *